Thắng đậm u22 malaysia, bóng đá nam campuchia lần đầu vào bán kết sea games

# tự khóa: hiệu quả U22 Campuchia vs U22 Malaysia - Các bài viết về hiệu quả U22 Campuchia vs U22 Malaysia

Bạn đang xem: Thắng đậm u22 malaysia, bóng đá nam campuchia lần đầu vào bán kết sea games

Kết trái U22 Campuchia vs U22 Malaysia: update tin tức bắt đầu về hiệu quả U22 Campuchia vs U22 Malaysia, hình ảnh, video clip mới duy nhất về kết quả U22 Campuchia vs U22 Malaysia trên metoprololfast.com

U22 Malaysia đã yêu cầu nhận sự chỉ trích từ bỏ truyền thông quốc gia sau khi chấp nhận dừng cách tại môn soccer nam SEA Games 30.

Với chiến thắng 3-1 trước U22 Malaysia, U22 Campuchia đã từng đầu tiên trong lịch sử hào hùng vượt qua vòng bảng SEA Games.

Xem thêm: Vải May Rèm Cửa Chống Nắng Chất Lượng Cao, Cho, Vải May Màn Rèm

Bảng tổng sắp SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức thanh nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền ghê (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền kinh (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền kinh (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - è Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi thiếu phụ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền ghê (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền ghê (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền gớm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền ghê (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn trường đoản cú do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang quẻ Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*