KẾT QUẢ NGOẠI HẠNG ANH VÒNG 13: LIÊN TIẾP CÓ BẤT NGỜ

kết quả siêu hạng Anh vòng 13: cập nhật tin tức mới về công dụng ngoại hạng Anh vòng 13, hình ảnh, video đoạn phim mới tuyệt nhất về hiệu quả ngoại hạng Anh vòng 13 bên trên metoprololfast.com

Bạn đang xem: Kết quả ngoại hạng anh vòng 13: liên tiếp có bất ngờ


Solskjaer đã bật mí về ý tưởng sáng tạo ông suy nghĩ ra sau hiệp đấu đầu tiên, khi MU bị đối phương Sheffield bất ngờ dẫn trước.
Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Nhà Xe Hào Hương Thanh Hóa Đi (Hà Nội,Vinh,Hải Phòng), Địa Chỉ, Số Điện Thoại Đặt Vé Xe Hào Hương

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
*
Brazil
Ngày Môn di chuyển viên HC
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức phụ nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền khiếp (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phái mạnh )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền khiếp ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - è Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội người vợ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi phái nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền gớm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền gớm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền khiếp (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền gớm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam) Đinh Phương Thành
10/6Điền khiếp (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái mạnh nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*